Ltd bd hôm nay, lich thi dau bong da hôm nay

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Ngày 25-11-2020 (Link xem TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ)



  •  T5 - 26/11/20
    • Borussia M'gladbach
    00:55 26/11/20
    • Shakhtar Donetsk
  •  T5 - 26/11/20
    • Olympiakos Piraeus
    00:55 26/11/20
    • Manchester City
  •  T5 - 26/11/20
    • Atletico Madrid
    03:00 26/11/20
    • Lokomotiv Moscow
  •  T5 - 26/11/20
    • Olympique Marseille
    03:00 26/11/20
    • Porto
  •  T5 - 26/11/20
    • Inter Milan
    03:00 26/11/20
    • Real Madrid
  •  T5 - 26/11/20
    • Bayern Munich
    03:00 26/11/20
    • Salzburg
  •  T5 - 26/11/20
    • Ajax
    03:00 26/11/20
    • Midtjylland
  •  T5 - 26/11/20
    • Liverpool
    03:00 26/11/20
    • Atalanta
  •  T5 - 26/11/20
    • Lens
    01:00 26/11/20
    • Nantes
  •  T4 - 25/11/20
    • Ñublense
    4 - 2 25/11/20
    • Rangers
  •  T4 - 25/11/20
    • Barnechea
    20:00 25/11/20
    • Magallanes
  •  T4 - 25/11/20
    • Unión San Felipe
    20:30 25/11/20
    • Cobreloa
  •  T4 - 25/11/20
    • CSA
    1 - 0 25/11/20
    • Operário Pr
  •  T4 - 25/11/20
    • Ponte Preta
    1 - 0 25/11/20
    • Oeste
  •  T4 - 25/11/20
    • AD Confiança
    2 - 0 25/11/20
    • Cuiabá
  •  T4 - 25/11/20
    • Chapecoense
    0 - 1 25/11/20
    • Cruzeiro
  •  T4 - 25/11/20
    • Brasil De Pelotas
    2 - 1 25/11/20
    • CRB
  •  T4 - 25/11/20
    • América Mineiro
    2 - 1 25/11/20
    • Juventude
  •  T5 - 26/11/20
    • Náutico
    05:00 26/11/20
    • Vitória
  •  T4 - 25/11/20
    • Bahia
    1 - 0 25/11/20
    • Unión Santa Fe
  •  T4 - 25/11/20
    • Vélez Sarsfield
    2 - 0 25/11/20
    • Deportivo Cali
  •  T4 - 25/11/20
    • LDU Quito
    1 - 2 25/11/20
    • Santos
  •  T4 - 25/11/20
    • Athletico Paranaense
    1 - 1 25/11/20
    • River Plate
  •  T4 - 25/11/20
    • Racing Club
    1 - 1 25/11/20
    • Flamengo
  •  T4 - 25/11/20
    • Chornomorets
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Volyn
  •  T4 - 25/11/20
    • VPK-Ahro Shevchenkivka
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Metalist 1925 Kharkiv
  •  T4 - 25/11/20
    • Nyva Ternopil
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Krystal
  •  T4 - 25/11/20
    • Kremin'
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Alians Lypova Dolyna
  •  T4 - 25/11/20
    • Mykolaiv
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Ahrobiznes Volochysk
  •  T4 - 25/11/20
    • Prykarpattia
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Avanhard
  •  T4 - 25/11/20
    • Veres Rivne
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Hirnyk-Sport
  •  T4 - 25/11/20
    • Obolon' Kyiv
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Polessya
  •  T4 - 25/11/20
    • Sonsonate
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Atlético Marte
  •  T4 - 25/11/20
    • Municipal Limeño
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Once Deportivo
  •  T4 - 25/11/20
    • Chalatenango
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Santa Tecla
  •  T4 - 25/11/20
    • FAS
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Firpo
  •  T4 - 25/11/20
    • Alianza
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Jocoro
  •  T4 - 25/11/20
    • Isidro Metapán
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Águila
  •  T4 - 25/11/20
    • MOIK
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Qarabağ Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Sabah Ii
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Sumqayıt Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Zaqatala
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Keşlə Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Olimpia
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Vida
  •  T4 - 25/11/20
    • Real Sociedad
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Platense
  •  T4 - 25/11/20
    • UPNFM
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Marathón
  •  T4 - 25/11/20
    • Honduras Progreso
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Motagua
  •  T4 - 25/11/20
    • Real España
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Real De Minas
  •  T4 - 25/11/20
    • Borac Čačak
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Zemun
  •  T4 - 25/11/20
    • Rad Beograd
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Crvena Zvezda
  •  T4 - 25/11/20
    • IMT Novi Beograd
    19:00 25/11/20
    • Radnički Niš
  •  T4 - 25/11/20
    • Javor Ivanjica
    19:30 25/11/20
    • Voždovac
  •  T4 - 25/11/20
    • Spartak Subotica
    19:30 25/11/20
    • Mladost Lučani
  •  T4 - 25/11/20
    • Bačka Topola
    19:30 25/11/20
    • Napredak
  •  T4 - 25/11/20
    • Radnik Surdulica
    19:30 25/11/20
    • Čukarički
  •  T4 - 25/11/20
    • Metalac GM
    22:00 25/11/20
    • Partizan
  •  T4 - 25/11/20
    • Academia Puerto Cabello
    2 - 2 25/11/20
    • Atlético Venezuela
  •  T5 - 26/11/20
    • Estudiantes De Mérida
    04:00 26/11/20
    • Carabobo
  •  T4 - 25/11/20
    • Audax Italiano
    1 - 1 25/11/20
    • Santiago Wanderers
  •  T5 - 26/11/20
    • Colo Colo
    04:00 26/11/20
    • Curicó Unido
  •  T4 - 25/11/20
    • Philadelphia Union
    0 - 2 25/11/20
    • New England
  •  T4 - 25/11/20
    • Seattle Sounders
    3 - 1 25/11/20
    • Los Angeles FC
  •  T4 - 25/11/20
    • Herediano
    0 - 1 25/11/20
    • Real Estelí
  •  T4 - 25/11/20
    • Alajuelense
    1 - 0 25/11/20
    • San Francisco
  •  T4 - 25/11/20
    • Tampico Madero
    0 - 0 25/11/20
    • Tapatío
  •  T4 - 25/11/20
    • Cimarrones De Sonora
    2 - 3 25/11/20
    • Pumas Tabasco
  •  T4 - 25/11/20
    • Consultants Moravia
    09:00

    Sắp thi đấu

    • Escazuceña
  •  T5 - 26/11/20
    • Municipal Liberia
    02:30 26/11/20
    • Cariari Pococí
  •  T4 - 25/11/20
    • Nasaf
    15:00 25/11/20
    • Pakhtakor
  •  T4 - 25/11/20
    • Surkhon
    16:30 25/11/20
    • Buxoro
  •  T4 - 25/11/20
    • Kokand-1912
    16:30 25/11/20
    • Lokomotiv
  •  T4 - 25/11/20
    • Bunyodkor
    18:45 25/11/20
    • Sogdiana
  •  T4 - 25/11/20
    • Shevardeni 1906
    15:00 25/11/20
    • Shukura
  •  T4 - 25/11/20
    • Ufa U19
    15:00 25/11/20
    • UOR №5 U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Ural U19
    15:00 25/11/20
    • Khimki U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Arsenal Tula U19
    16:00 25/11/20
    • Sochi U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Rubin Kazan U19
    17:00 25/11/20
    • Lokomotiv Moskva U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Akademiya Konoplev U19
    17:00 25/11/20
    • CSKA Moskva U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Rotor Volgograd U19
    17:00 25/11/20
    • Tambov U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Akhmat Grozny U19
    17:00 25/11/20
    • Rostov U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Zenit U19
    18:00 25/11/20
    • Strogino U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Spartak Moskva U19
    18:00 25/11/20
    • Krasnodar U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Dinamo Moskva U19
    19:00 25/11/20
    • Chertanovo U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Prime Bangkok
    15:45 25/11/20
    • Welfare Royal Air Force
  •  T4 - 25/11/20
    • Grakcu Sai Mai United
    15:45 25/11/20
    • North Bangkok University
  •  T4 - 25/11/20
    • Samut Prakan
    15:45 25/11/20
    • Army
  •  T4 - 25/11/20
    • Bangkok
    15:45 25/11/20
    • Inter Bangkok
  •  T4 - 25/11/20
    • Chamchuri United
    16:00 25/11/20
    • Kasem Bundit University
  •  T4 - 25/11/20
    • Nonthaburi
    18:00 25/11/20
    • Siam
  •  T4 - 25/11/20
    • Muangnont
    18:30 25/11/20
    • Thonburi United
  •  T4 - 25/11/20
    • Tokyo Verdy
    16:00 25/11/20
    • Avispa Fukuoka
  •  T4 - 25/11/20
    • Montedio Yamagata
    17:00 25/11/20
    • Zweigen Kanazawa
  •  T4 - 25/11/20
    • Mito Hollyhock
    17:00 25/11/20
    • Giravanz Kitakyushu
  •  T4 - 25/11/20
    • Kyoto Sanga
    17:00 25/11/20
    • Ventforet Kofu
  •  T4 - 25/11/20
    • V-Varen Nagasaki
    17:00 25/11/20
    • Matsumoto Yamaga
  •  T4 - 25/11/20
    • Fagiano Okayama
    17:00 25/11/20
    • Tochigi
  •  T4 - 25/11/20
    • Tokushima Vortis
    17:00 25/11/20
    • Machida Zelvia
  •  T4 - 25/11/20
    • Albirex Niigata
    17:00 25/11/20
    • Ehime
  •  T4 - 25/11/20
    • Renofa Yamaguchi
    17:00 25/11/20
    • JEF United
  •  T4 - 25/11/20
    • ThespaKusatsu Gunma
    17:00 25/11/20
    • Omiya Ardija
  •  T4 - 25/11/20
    • Júbilo Iwata
    17:30 25/11/20
    • Ryūkyū
  •  T4 - 25/11/20
    • Pyunik
    16:00 25/11/20
    • Gandzasar
  •  T4 - 25/11/20
    • Kawasaki Frontale
    16:30 25/11/20
    • Gamba Osaka
  •  T4 - 25/11/20
    • Oita Trinita
    17:00 25/11/20
    • Cerezo Osaka
  •  T4 - 25/11/20
    • Yokohama
    17:00 25/11/20
    • Shimizu S-pulse
  •  T4 - 25/11/20
    • Kashima Antlers
    17:00 25/11/20
    • Kashiwa Reysol
  •  T4 - 25/11/20
    • Sagan Tosu
    17:30 25/11/20
    • Vegalta Sendai
  •  T4 - 25/11/20
    • Shonan Bellmare
    17:30 25/11/20
    • Sanfrecce Hiroshima
  •  T4 - 25/11/20
    • Jeonbuk Motors
    17:00 25/11/20
    • Sydney
  •  T4 - 25/11/20
    • Guangzhou Evergrande
    17:00 25/11/20
    • Vissel Kobe
  •  T4 - 25/11/20
    • Shanghai Sipg
    20:00 25/11/20
    • Yokohama F. Marinos
  •  T4 - 25/11/20
    • Suwon Bluewings
    20:00 25/11/20
    • Johor Darul Ta'zim
  •  T4 - 25/11/20
    • Bandırmaspor
    17:00 25/11/20
    • Darıca Gençlerbirliği
  •  T4 - 25/11/20
    • Yeni Malatyaspor
    17:00 25/11/20
    • Etimesgut Belediyespor
  •  T4 - 25/11/20
    • Ankara Keçiörengücü
    17:00 25/11/20
    • Kocaelispor
  •  T4 - 25/11/20
    • Tuzlaspor
    17:00 25/11/20
    • Sultanbeyli Belediyespor
  •  T4 - 25/11/20
    • Eskişehirspor
    18:30 25/11/20
    • Kastamonuspor
  •  T4 - 25/11/20
    • Altınordu
    18:30 25/11/20
    • Çorum Fk
  •  T4 - 25/11/20
    • İstanbulspor
    18:30 25/11/20
    • Tarsus İdman Yurdu
  •  T4 - 25/11/20
    • Hatayspor
    19:00 25/11/20
    • Karacabey Belediyespor
  •  T4 - 25/11/20
    • Gaziantep Fk
    21:00 25/11/20
    • Serik Belediyespor
  •  T4 - 25/11/20
    • Antalyaspor
    23:00 25/11/20
    • Pendikspor
  •  T4 - 25/11/20
    • Adana Demirspor
    23:00 25/11/20
    • Afjet Afyonspor
  •  T5 - 26/11/20
    • Rizespor
    01:00 26/11/20
    • Uşak Spor
  •  T4 - 25/11/20
    • Gyeongnam
    17:00 25/11/20
    • Daejeon Hana Citizen
  •  T4 - 25/11/20
    • Casa Pia
    17:00 25/11/20
    • Nacional
  •  T4 - 25/11/20
    • Neftekhimik
    18:00 25/11/20
    • Nizhny Novgorod
  •  T4 - 25/11/20
    • Alaniya Vladikavkaz
    19:00 25/11/20
    • Yenisey
  •  T4 - 25/11/20
    • Tekstilshchik
    19:00 25/11/20
    • Orenburg
  •  T4 - 25/11/20
    • Akron
    20:00 25/11/20
    • Spartak Moskva Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Dinamo Bryansk
    20:00 25/11/20
    • Chertanovo
  •  T4 - 25/11/20
    • Irtysh
    20:00 25/11/20
    • Tom Tomsk
  •  T4 - 25/11/20
    • Fakel
    20:00 25/11/20
    • Veles
  •  T4 - 25/11/20
    • Volgar Astrakhan
    21:30 25/11/20
    • SKA Khabarovsk
  •  T4 - 25/11/20
    • Krylya Sovetov
    22:00 25/11/20
    • Chayka
  •  T4 - 25/11/20
    • Shinnik
    22:30 25/11/20
    • Baltika
  •  T4 - 25/11/20
    • Torpedo Moskva
    23:00 25/11/20
    • Krasnodar Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Merw
    18:00 25/11/20
    • Köpetdag Aşgabat
  •  T4 - 25/11/20
    • Altyn Asyr
    18:00 25/11/20
    • Nebitçi
  •  T4 - 25/11/20
    • Ruvu Shooting
    18:00 25/11/20
    • Tanzania Prisons
  •  T4 - 25/11/20
    • Kagera Sugar
    20:00 25/11/20
    • Biashara United
  •  T4 - 25/11/20
    • Mwadui
    20:00 25/11/20
    • Gwambina
  •  T4 - 25/11/20
    • KMC
    20:00 25/11/20
    • Namungo
  •  T4 - 25/11/20
    • Azam
    23:00 25/11/20
    • Young Africans
  •  T4 - 25/11/20
    • Millwall U23
    18:00 25/11/20
    • Cardiff City U23
  •  T4 - 25/11/20
    • Wigan Athletic U23
    20:00 25/11/20
    • Sheffield United U23
  •  T4 - 25/11/20
    • Puszcza Niepołomice
    18:30 25/11/20
    • Nieciecza
  •  T4 - 25/11/20
    • Empoli U19
    18:30 25/11/20
    • Fiorentina U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Milan U19
    18:30 25/11/20
    • Sassuolo U19
  •  T4 - 25/11/20
    • SPAL U19
    20:30 25/11/20
    • Ascoli U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Atalanta U19
    20:30 25/11/20
    • Torino U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Cagliari U19
    20:30 25/11/20
    • Internazionale U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Juventus U19
    22:30 25/11/20
    • Sampdoria U19
  •  T4 - 25/11/20
    • Liptovský Mikuláš
    18:30 25/11/20
    • Slavoj Trebišov
  •  T4 - 25/11/20
    • Balestier Khalsa
    18:45 25/11/20
    • Tanjong Pagar
  •  T4 - 25/11/20
    • Hougang United
    18:45 25/11/20
    • Tampines Rovers
  •  T4 - 25/11/20
    • Albirex Niigata S
    18:45 25/11/20
    • Young Lions
  •  T4 - 25/11/20
    • Geylang International
    18:45 25/11/20
    • Lion City Sailors
  •  T4 - 25/11/20
    • DPMM
    Hoãn 25/11/20
    • Albirex Niigata S
  •  T4 - 25/11/20
    • Estoril U23
    19:00 25/11/20
    • Sporting Cp U23
  •  T4 - 25/11/20
    • Portimonense U23
    22:00 25/11/20
    • Cova Da Piedade U23
  •  T4 - 25/11/20
    • Budaörs
    19:00 25/11/20
    • Szombathelyi Haladás
  •  T4 - 25/11/20
    • Siófok
    19:00 25/11/20
    • Csákvári Tk
  •  T4 - 25/11/20
    • Szolnoki MÁv
    19:00 25/11/20
    • Békéscsaba
  •  T5 - 26/11/20
    • Vasas
    00:00 26/11/20
    • Nyíregyháza Spartacus
  •  T5 - 26/11/20
    • Ajka
    00:00 26/11/20
    • Dorogi
  •  T5 - 26/11/20
    • Kaposvári Rákóczi
    00:00 26/11/20
    • Soroksár Sc
  •  T5 - 26/11/20
    • Pécsi Mfc
    00:00 26/11/20
    • DEAC
  •  T5 - 26/11/20
    • Gyirmót
    00:00 26/11/20
    • Kazincbarcika
  •  T5 - 26/11/20
    • Szeged 2011
    00:00 26/11/20
    • Győri Eto
  •  T5 - 26/11/20
    • Debrecen
    00:00 26/11/20
    • Szentlőrinc Se
  •  T4 - 25/11/20
    • Zmaj Blato
    19:00 25/11/20
    • Sloga Mravince
  •  T4 - 25/11/20
    • Split
    19:30 25/11/20
    • Kamen Ivanbegovina
  •  T4 - 25/11/20
    • Comuna Recea
    19:00 25/11/20
    • Pandurii Târgu Jiu
  •  T4 - 25/11/20
    • Aerostar Bacău
    19:00 25/11/20
    • ASU Poli Timişoara
  •  T4 - 25/11/20
    • Slatina
    19:00 25/11/20
    • Turris-Oltul T. Măgurele
  •  T4 - 25/11/20
    • Viitorul P. Târgu Jiu
    19:00 25/11/20
    • Concordia Chiajna
  •  T4 - 25/11/20
    • Dunărea Călăraşi
    19:00 25/11/20
    • Mioveni
  •  T4 - 25/11/20
    • Ripensia Timişoara
    19:00 25/11/20
    • Farul Constanţa 1920
  •  T4 - 25/11/20
    • Petrolul 52
    22:00 25/11/20
    • SCM Gloria Buzău
  •  T4 - 25/11/20
    • Blansko
    19:00 25/11/20
    • Hradec Králové
  •  T4 - 25/11/20
    • Vlašim
    19:30 25/11/20
    • Vysočina Jihlava
  •  T4 - 25/11/20
    • Prostějov
    19:30 25/11/20
    • Ústí Nad Labem
  •  T4 - 25/11/20
    • Líšeň
    19:30 25/11/20
    • Slavoj Vyšehrad
  •  T4 - 25/11/20
    • Dukla Praha
    19:30 25/11/20
    • Chrudim
  •  T4 - 25/11/20
    • Varnsdorf
    19:30 25/11/20
    • Viktoria Žižkov
  •  T4 - 25/11/20
    • Třinec
    19:30 25/11/20
    • Táborsko
  •  T4 - 25/11/20
    • Al-Kawkab
    19:05 25/11/20
    • Al Adalah
  •  T4 - 25/11/20
    • Arar
    19:15 25/11/20
    • Najran
  •  T4 - 25/11/20
    • Al Bukayriyah
    19:15 25/11/20
    • Jeddah
  •  T4 - 25/11/20
    • Al Nahdha
    21:25 25/11/20
    • Al Hazm
  •  T4 - 25/11/20
    • Tabor Sežana
    19:30 25/11/20
    • Domžale
  •  T4 - 25/11/20
    • Celje
    23:00 25/11/20
    • Maribor
  •  T4 - 25/11/20
    • Gol Gohar
    19:40 25/11/20
    • Foolad
  •  T4 - 25/11/20
    • Esteghlal
    19:45 25/11/20
    • Machine Sazi
  •  T4 - 25/11/20
    • Saipa
    19:50 25/11/20
    • Nassaji Mazandaran
  •  T4 - 25/11/20
    • Aluminium Arak
    20:00 25/11/20
    • Mes Rafsanjan
  •  T4 - 25/11/20
    • Yarmouk
    20:00 25/11/20
    • Al Jahra
  •  T4 - 25/11/20
    • Al Salmiyah
    22:30 25/11/20
    • Al Kuwait
  •  T4 - 25/11/20
    • Bisceglie
    20:30 25/11/20
    • Monopoli
  •  T4 - 25/11/20
    • Vibonese
    21:00 25/11/20
    • Foggia
  •  T4 - 25/11/20
    • Como
    21:00 25/11/20
    • Olbia
  •  T4 - 25/11/20
    • Juventus Ii
    21:00 25/11/20
    • Grosseto
  •  T4 - 25/11/20
    • Pergolettese
    21:00 25/11/20
    • Pro Vercelli
  •  T4 - 25/11/20
    • Lucchese
    21:00 25/11/20
    • AlbinoLeffe
  •  T4 - 25/11/20
    • Giana Erminio
    21:00 25/11/20
    • Piacenza
  •  T4 - 25/11/20
    • Empoli
    20:30 25/11/20
    • Brescia
  •  T4 - 25/11/20
    • Parma
    20:30 25/11/20
    • Cosenza
  •  T4 - 25/11/20
    • Udinese
    23:30 25/11/20
    • Fiorentina
  •  T4 - 25/11/20
    • Bologna
    23:30 25/11/20
    • Spezia
  •  T4 - 25/11/20
    • Cagliari
    23:30 25/11/20
    • Hellas Verona
  •  T4 - 25/11/20
    • Goa
    21:00 25/11/20
    • Mumbai City
  •  T4 - 25/11/20
    • Speranţa Nisporeni
    21:00 25/11/20
    • Zimbru
  •  T4 - 25/11/20
    • Al Markhiya
    21:30 25/11/20
    • Muaither
  •  T4 - 25/11/20
    • Al Bidda
    21:30 25/11/20
    • Lusail City
  •  T4 - 25/11/20
    • AEK Larnaca
    22:00 25/11/20
    • AEL
  •  T4 - 25/11/20
    • Ermis
    22:00 25/11/20
    • Nea Salamis
  •  T4 - 25/11/20
    • APOEL
    22:00 25/11/20
    • Doxa
  •  T4 - 25/11/20
    • Asteras Tripolis
    22:15 25/11/20
    • Apollon Smirnis
  •  T4 - 25/11/20
    • Olot
    22:30 25/11/20
    • Barcelona Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Flora Ii
    23:00 25/11/20
    • Elva
  •  T4 - 25/11/20
    • Vaprus
    23:00 25/11/20
    • Nõmme United
  •  T4 - 25/11/20
    • Maardu
    23:00 25/11/20
    • Tammeka Ii
  •  T4 - 25/11/20
    • Cercle Brugge
    23:00 25/11/20
    • Excel Mouscron
  •  T4 - 25/11/20
    • Hapoel Hadera
    23:00 25/11/20
    • Bnei Sakhnin
  •  T5 - 26/11/20
    • Ashdod
    00:00 26/11/20
    • Maccabi Netanya
  •  T5 - 26/11/20
    • Beitar Jerusalem
    01:00 26/11/20
    • Maccabi Petah Tikva
  •  T4 - 25/11/20
    • Istra 1961
    23:00 25/11/20
    • Osijek
  •  T4 - 25/11/20
    • České Budějovice
    23:00 25/11/20
    • Bohemians 1905
  •  T4 - 25/11/20
    • Austria Wien
    23:15 25/11/20
    • Hartberg
  •  T5 - 26/11/20
    • First Vienna
    02:25 26/11/20
    • Rheindorf Altach
  •  T4 - 25/11/20
    • Widzew Łódź
    23:40 25/11/20
    • Legia Warszawa
  •  T5 - 26/11/20
    • Basel
    00:15 26/11/20
    • Lausanne Sport
  •  T5 - 26/11/20
    • Sion
    00:15 26/11/20
    • Servette
  •  T5 - 26/11/20
    • Bloemfontein Celtic
    00:30 26/11/20
    • Black Leopards
  •  T5 - 26/11/20
    • Kaiserslautern
    01:00 26/11/20
    • Lübeck
  •  T5 - 26/11/20
    • Viktoria Köln
    01:00 26/11/20
    • Zwickau
  •  T5 - 26/11/20
    • Dynamo Dresden
    01:00 26/11/20
    • Unterhaching
  •  T5 - 26/11/20
    • Bayern München Ii
    01:00 26/11/20
    • Ingolstadt
  •  T5 - 26/11/20
    • Magdeburg
    01:00 26/11/20
    • Hansa Rostock
  •  T5 - 26/11/20
    • Ceará U20
    01:00 26/11/20
    • Bahia U20
  •  T5 - 26/11/20
    • América Mineiro U20
    01:00 26/11/20
    • Internacional U20
  •  T5 - 26/11/20
    • São Paulo U20
    01:00 26/11/20
    • Chapecoense U20
  •  T5 - 26/11/20
    • Sport Recife U20
    01:00 26/11/20
    • Santos U20
  •  T5 - 26/11/20
    • Goiás U20
    01:00 26/11/20
    • Grêmio U20
  •  T5 - 26/11/20
    • Fluminense U20
    01:00 26/11/20
    • Vasco Da Gama U20
  •  T5 - 26/11/20
    • Botafogo U20
    01:00 26/11/20
    • Corinthians U20
  •  T5 - 26/11/20
    • Portuguesa
    01:00 26/11/20
    • Guarani B
  •  T5 - 26/11/20
    • Ponte Preta B
    01:00 26/11/20
    • Portuguesa Santista
  •  T5 - 26/11/20
    • São Bernardo
    01:00 26/11/20
    • Juventus
  •  T5 - 26/11/20
    • Inter De Limeira
    01:00 26/11/20
    • Osasco Audax
  •  T5 - 26/11/20
    • XV De Piracicaba
    01:00 26/11/20
    • Primavera Sp
  •  T5 - 26/11/20
    • Ferroviária
    01:00 26/11/20
    • Comercial
  •  T5 - 26/11/20
    • Atibaia
    01:00 26/11/20
    • Velo Clube
  •  T5 - 26/11/20
    • Novorizontino
    01:00 26/11/20
    • Rio Preto
  •  T5 - 26/11/20
    • Botafogo Sp B
    01:00 26/11/20
    • Marília
  •  T5 - 26/11/20
    • Água Santa
    01:00 26/11/20
    • Nacional Sp
  •  T5 - 26/11/20
    • Sporting Gijón
    01:00 26/11/20
    • Sabadell
  •  T5 - 26/11/20
    • Real Zaragoza
    01:00 26/11/20
    • Rayo Vallecano
  •  T5 - 26/11/20
    • Las Palmas
    01:00 26/11/20
    • Mirandés
  •  T5 - 26/11/20
    • Fuenlabrada
    03:30 26/11/20
    • Ponferradina
  •  T5 - 26/11/20
    • FC Cartagena
    03:30 26/11/20
    • Mallorca
  •  T5 - 26/11/20
    • Picos
    02:00 26/11/20
    • Piauí
  •  T5 - 26/11/20
    • 4 De Julho
    02:00 26/11/20
    • Flamengo Pi
  •  T5 - 26/11/20
    • Timon
    02:00 26/11/20
    • Parnahyba
  •  T5 - 26/11/20
    • Middlesbrough
    02:00 26/11/20
    • Derby County
  •  T5 - 26/11/20
    • Millwall
    02:00 26/11/20
    • Reading
  •  T5 - 26/11/20
    • Swansea City
    02:45 26/11/20
    • Sheffield Wednesday
  •  T5 - 26/11/20
    • Coventry City
    02:45 26/11/20
    • Cardiff City
  •  T5 - 26/11/20
    • Bristol City
    02:45 26/11/20
    • Watford
  •  T5 - 26/11/20
    • Hamilton Academical
    02:00 26/11/20
    • Aberdeen
  •  T5 - 26/11/20
    • Sligo Rovers
    02:30 26/11/20
    • Derry City
  •  T5 - 26/11/20
    • Deportivo Municipal
    03:00 26/11/20
    • Deportivo Llacuabamba
  •  T5 - 26/11/20
    • Carlos Mannucci
    03:30 26/11/20
    • Alianza Lima
  •  T5 - 26/11/20
    • União Rondonópolis
    03:00 26/11/20
    • Poconé
  •  T5 - 26/11/20
    • Costa Del Este
    03:00 26/11/20
    • Árabe Unido
  •  T5 - 26/11/20
    • Atlético Chiriquí
    03:00 26/11/20
    • Alianza
  •  T5 - 26/11/20
    • Tauro
    05:00 26/11/20
    • San Francisco
  •  T5 - 26/11/20
    • Ji-Paraná
    03:00 26/11/20
    • Real Ariquemes
  •  T5 - 26/11/20
    • Real San Andrés
    03:00 26/11/20
    • Deportivo Pasto
  •  T5 - 26/11/20
    • Xelajú
    04:00 26/11/20
    • Comunicaciones
  •  T5 - 26/11/20
    • Malacateco
    05:00 26/11/20
    • Guastatoya
  •  T5 - 26/11/20
    • Antigua Gfc
    05:00 26/11/20
    • Achuapa
  •  T5 - 26/11/20
    • Xelajú
    05:00 26/11/20
    • Cobán Imperial
  •  T5 - 26/11/20
    • Iztapa
    05:00 26/11/20
    • Deportivo Sanarate
  •  T5 - 26/11/20
    • Comunicaciones
    05:00 26/11/20
    • Municipal
  •  T5 - 26/11/20
    • Santa Lucía
    05:00 26/11/20
    • Sacachispas
  •  T5 - 26/11/20
    • Estrela Do Norte
    04:30 26/11/20
    • Vitória ES
  •  T4 - 25/11/20
    • Boca
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Bahía Basket
  •  T4 - 25/11/20
    • Penn State
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Wisconsin
  •  T4 - 25/11/20
    • Toronto
    06:30

    Sắp thi đấu

    • Nashville SC
  •  T4 - 25/11/20
    • San Lorenzo
    07:30

    Sắp thi đấu

    • CA Obras Sanitarias
  •  T4 - 25/11/20
    • Philadelphia Union
    08:15

    Sắp thi đấu

    • New England
  •  T4 - 25/11/20
    • Ohio State
    08:30

    Sắp thi đấu

    • Minnesota
  •  T4 - 25/11/20
    • Seattle Sounders
    10:30

    Sắp thi đấu

    • Los Angeles FC
  •  T4 - 25/11/20
    • Doosan Bears
    16:30 25/11/20
    • NC Dinos

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay - Lịch Bóng Đá Ngày Mai

Bóng đá xứng đáng được coi là tôn giáo bởi những nguồn cảm xúc và động lực tích cực mà nó mang đến cho cuộc sống của con người. Ngày nay, rất nhiều thứ đã thay đổi và bóng đá cũng không phải là ngoại lệ. Nhiều SVĐ lớn được xây dựng, nhiều luật lệ mới được bổ sung và nhiều công nghệ mới cũng được áp dụng với mục tiêu hướng đến những trận đấu công bằng và fair-play. Với người hâm mộ, việc được theo dõi các đội bóng mà mình yêu thích cũng như cập nhật lịch thi đấu bóng đá được dễ dàng hơn rất nhiều trên banthang.vip với những ưu điểm sau:

1. Nơi xem lich thi dau bd chính xác và dễ dàng nhất

Cách đây vài thập kỉ, người Việt chỉ có thể xem bóng đá qua một phương tiện duy nhất là những chiếc ti vi. Khi đó, các kênh truyền hình còn khá hạn chế với việc VTV là kênh duy nhất mua được bản quyền các trận đấu thuộc giải Ngoại Hạng Anh và cập nhật lich thi dau bong da thường xuyên. Các CĐV gần như rất khó khăn mới có thể được chứng kiến các màn so tài đỉnh cao của các giải bóng đá khác như La Liga, Serie A hay Bundesliga. Ngoài ra, các nguồn tin liên quan đến môn thể thao vua cũng không nhiều và dễ cập nhật như hiện tại khi người hâm mộ phải chịu khó chờ đến bản tin thể thao trên ti vi hoặc ra các sạp báo để theo dõi lịch thi đấu bóng đá trong ngày.

Tuy nhiên, đó đã là câu chuyện của thì quá khứ. Sự phát triển chóng mặt của công nghệ đã giúp các CĐV túc cầu giáo được đến gần hơn với niềm đam mê của mình. Việc cập nhật lich thi dau bd và xem trực tiếp các trận cầu đỉnh cao có thể được tiến hành chỉ qua vài click chuột. Cùng với sự nở rộ của internet, các website bóng đá cũng ngày một tràn lan với nhiệm vụ chủ yếu là cung cấp lịch thi đấu bóng đá và tường thuật trực tiếp các trận đấu trên toàn thế giới. Banthang.vip cũng là một trong những website có sứ mệnh tương tự. Ngoài việc trở thành cầu nối cho người hâm mộ và thần tượng của mình, banthang.vip còn tạo ra một sân chơi lành lạnh và hấp dẫn cho đông đảo các CĐV trên khắp dải đất hình chữ S. Tại đây, bạn sẽ không bao giờ phải lo lắng về việc có thể bỏ lỡ một trận đấu nào khi lịch thi đấu bóng đá sẽ được chúng tôi cập nhật liên tục, từng giờ, từng phút.

2. Cung cấp lich thi dau bong da hom nay đầy đủ tất cả các giải đấu

Không chỉ lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha, lịch thi đấu bóng đá Ý hay lịch thi đấu bóng đá Đức được cập nhật mà lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu ít tiếng tăm hơn cũng chắc chắn được gửi đến người xem. Nắm được nhu cầu đa dạng của các CĐV, chúng tôi luôn nỗ lực hết mình để tất cả các trận đấu từ nhỏ đến lớn, từ siêu kinh điển đến derby đều có thể đến được với người hâm mộ. Đã qua rồi cái thời bạn phải ngóng từng giờ đến bản tin thể thao để biết lịch thi đấu bóng đá hôm nay, hay phải chạy ra sạp báo để có được tin tức mới nhất. Với banthang.vip, tất cả mọi tin tức nóng hổi nhất sẽ ào đến với bạn chỉ sau vỏn vẹn một vài cái click chuột.

3. Cập nhật ltd bd sớm nhất

Công việc bộn bề, kỳ thi sắp đến khiến bạn chợt quên bẵng đi lịch thi đấu bóng đá của tuần này, đừng lo bởi tất cả sẽ được giải quyết cực kỳ nhanh chóng. Truy cập banthang.vip và bạn sẽ có cảm giác như đang lạc vào một thư viện khổng lồ, nơi bạn có thể có được tất cả mọi thứ mà mình đang cần: lịch thi đấu bóng đáNgoại Hạng Anh lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha, lịch thi đấu bóng đá Ý, lịch thi đấu bóng đá Đức,… những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng- cầu thủ và những dự đoán kết quả. Những thông tin này đều sẽ được cập nhật liên tục và chính xác từ những nguồn chính thống.

Ngoài việc cung cấp ltd bd và các link xem bóng đá trực tuyến, banthang.vip còn tạo ra một không gian mở để người xem có thể thoải mái trò chuyện, thảo luận về những trận cầu sắp diễn ra. Bạn là người yêu bóng đá? Bạn không muốn những lo âu thường nhật vùi tắt đi niềm đam của mình? Bạn không muốn bỏ lỡ bất kỳ một trận bóng nào chỉ vì không kịp xem lịch thi đấu bóng đá? Nếu câu trả lời của bạn là có với tất cả những câu hỏi trên, còn chần chừ gì nữa, hãy cùng banthang.vip cập nhật ngay lịch thi đấu bóng đá hôm nay để cùng hòa mình vào thế giới túc cầu giáo nhé!